Tuesday, October 23, 2012

Jifunze kumsifu Mpenzi wako akupe ambacho hajawahi kukupa


YAPO mengi mazuri ambayo huenda mpenzi wako aliwahi kukufanyia, je uliwahi kumshukuru kwa kukufanya ufarijike? Naamini Mungu amekujaalia kuwa na mpenzi mzuri, mwenye kila sifa ambayo ulitamani awe nayo, je ulishawahi kumsifia hata kwa kumwambia ni mzuri?

Huenda ulishawahi kufanya hivyo lakini kwa taarifa yako wapo ambao wanahisi kufanya hivyo eti ni ulimbukeni. Ulimbukeni? Kumsifia mpenzi wako  unaona ni ulimbukeni wakati wataalam wa masuala ya mapenzi wanaeleza kuwa, wanawake ni watu wanaopenda kusifiwa sana hata kwa madogo wanayoyafanya?
Unaona hatari gani kumsifia mpenzi wako kuwa ni mzuri? Unadhani unatumia nguvu gani kumsifia mpenzi wako kutokana na mahaba mazito anayokupata?

Kwa undani zaidi bofya hapa 

3 comments:

Anonymous said...

I've been exploring for a bit for any high-quality articles or weblog posts in this sort of area . Exploring in Yahoo I eventually stumbled upon this website. Studying this information So i'm glad to exhibit that I've a very just right uncanny feeling I came upon exactly what I needed. I most indubitably will make sure to don?t omit this website and provides it a glance on a continuing basis.
My website :: kent cigarette

Fghkfhk Dfgaert said...

qzz0521
christian louboutin outlet
hermes outlet
uggs outlet
christian louboutin outlet
longchamp pliage
oakley sunglasses
denver broncos jerseys
michael kors outlet
polo ralph lauren
pacers jerseys

Yaro Gabriel said...

www0908
christian louboutin outlet
mlb jerseys
champion clothing
mbt shoes
moncler jacket
michael kors outlet
dsquared2
adidas outlet
ugg outlet
ugg outlet