Thursday, November 8, 2012

Je unajua Wanaume Wanaweza kuwekwa Kiganjani?


Kuna baadhi ya wanawake walioolewa ambao wamekuwa wakijiamini sana kwamba hawawezi kusalitiwa eti wakidai kuwa, wamewaweka waume zao viganjani.

Maneno haya yaweza kuwa si mageni masikioni mwako. Huenda ulishawahi kumsikia mwanamke akisema: ‘Mimi mume wangu hapindui kwangu, nimemuweka kiganjani na hawezi kunisaliti kwani nampa kila kitu’.
Maneno haya yana tafsiri nyingi. Anayesema haya inawezekana kajidanganya kwa kwenda kwa waganga na kapewa vilimbwata, hivyo anaamini vitamfanya mumewe asimsaliti.

No comments: